Máy phát điện BamBoo BmB 22Euro
Model: 22Euro
Số pha: 3 pha
Công suất liên tục: 27,5kva/22 kw
Công suất dự phòng: 30 kva/ 24kw
Kích thước: 2000 x 820 x 1200 mm
Trọng lượng: 850 kg
Máy phát điện BamBoo BmB 22Euro
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB 22Euro:
| Model | 22Euro |
| Số pha | 3 pha |
| Công suất liên tục | 27,5kva/22 kw |
| Công suất dự phòng | 30 kva/ 24kw |
| Kích thước | 2000 x 820 x 1200 mm |
| Trọng lượng | 850 kg |
| Điện thế | 380V/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy |
| Dung tích bình dầu | 95 lít |
| Vòng tua | 1500v/p |
| Tủ ATS | có |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 22Euro”