Máy phát điện BamBoo BmB 160Euro
– Model: 160Euro
– Số pha: 3
– Động cơ: Bamboo + 6 tổ máy
– Củ phát: Stamford technology
– Độ ồn tại 75% tải: 75dB(A) / 7m
– Công suất liên tục: 180 kva/144kw
– Công suất dự phòng: 200 kva/ 160kw
– Kích thước: 3200 x 1100 x 1700 mm
– Trọng lượng: 2680 kg
Máy phát điện BamBoo BmB 160Euro
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB 160Euro:
| Model | 160Euro |
| Số pha | 3 |
| Động cơ | Bamboo + 6 tổ máy |
| Củ phát | Stamford technology |
| Độ ồn tại 75% tải | 75dB(A) / 7m |
| Công suất liện tục | 180 kva/144kw |
| Công suất dự phòng | 200 kva/ 160kw |
| Kích thước | 3200 x 1100 x 1700 mm |
| Trọng lượng | 2680 kg |
| Điện thế | 230/400VAC /4 dây/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy 24V DC |
| Dung tích bình dầu | 330 lít |
| Vòng tua | 1500rpm – turbo |
| Tiêu nhiên liệu 100% tải | 42l /h |
| Bảng điều khiển | HGM6120 Japan |
| Dầu bôi trơn | Morison (mỹ) |
| Dung tích dầu bôi trơn | 7.3l |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 160Euro”