Máy phát điện BamBoo BmB 140Euro
– CS liên tục: 140 kva/128kw
– CS dự phòng: 175 kva/ 140kw
– Động cơ: Bamboo + 6 tổ máy
– Số pha: 3
– Vòng tua: 1500rpm – turbo
– Điện thế: 230/400VAC /4 dây/50Hz
– Dung tích bình dầu : 300 lít
– Khởi động: Đề + ac quy 24V DC
– Nhiên liệu: Dầu Diesel
Máy phát điện BamBoo BmB 140Euro
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB 140Euro:
| Model | 140Euro |
| Số pha | 3 |
| Động cơ | Bamboo + 6 tổ máy |
| Củ phát | Stamford technology |
| Độ ồn tại 75% tải | 75dB(A) / 7m |
| Công suất liên tục | 160 kva/128kw |
| Công suất dự phòng | 175 kva/ 140kw |
| Kích thước | 3200 x 1100 x 1700 mm |
| Trọng lượng | 2630 kg |
| Điện thế | 230/400VAC /4 dây/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy 24V DC |
| Dung tích bình dầu | 300 lít |
| Vòng tua | 1500rpm – turbo |
| Tiêu nhiên liệu 100% tải | 38L/h |
| Bảng điều khiển | HGM6120 Japan |
| Dầu bôi trơn | Morison (mỹ) |
| Dung tích dầu bôi trơn | 6,9l |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 140Euro”