Máy phát điện BamBoo BmB 132Euro
– Model: 132Euro
– Số pha: 3
– Động cơ: Bamboo + 6 tổ máy
– Củ phát: Stamford technology
– Độ ồn tại 75% tải: 75dB(A) / 7m
– Công suất liện tục: 150 kva/120kw
– Công suất dự phòng: 165 kva/ 132kw
– Kích thước: 3200 x 1100 x 1700 mm
– Trọng lượng: 2580 kg
– Điện thế: 230/400VAC /4 dây/50Hz
Máy phát điện BamBoo BmB 132Euro
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB 132Euro:
| Model | 132Euro |
| Số pha | 3 |
| Động cơ | Bamboo + 6 tổ máy |
| Củ phát | Stamford technology |
| Độ ồn tại 75% tải | 75dB(A) / 7m |
| Công suất liên tục | 150 kva/120kw |
| Công suất dự phòng | 165 kva/ 132kw |
| Kích thước | 3200 x 1100 x 1700 mm |
| Trọng lượng | 2580 kg |
| Điện thế | 230/400VAC /4 dây/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy 24V DC |
| Dung tích bình dầu | 250 lít |
| Vòng tua | 1500rpm – turbo |
| Tiêu nhiên liệu 100% tải | 30L/h |
| Bảng điều khiển | HGM6120 Japan |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 132Euro”