Máy phát điện BamBoo BmB 12Euro
Model: 12Euro
Số pha: 3 pha
Công suất liên tục: 15kva/12 kw
Công suất dự phòng: 16 kva/ 13kw
Kích thước:1750 x 910 x 1130 mm
Trọng lượng: 810 kg
Máy phát điện BamBoo BmB 12Euro
hông số của máy phát điện BamBoo BmB 12Euro:
| Model | 12Euro |
| Số pha | 3 pha |
| Công suất liên tục | 15kva/12 kw |
| Công suất dự phòng | 16 kva/ 13kw |
| Kích thước | 1750 x 910 x 1130 mm |
| Trọng lượng | 810 kg |
| Điện thế | 380v/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy |
| Dung tích bình dầu | 68 lít |
| Vòng tua | 1500v/p |
| Tủ ATS | có |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 12Euro”