Máy phát điện BamBoo BmB 120Euro
– Model: 120Euro
– Số pha: 3
– Động cơ: Bamboo + 6 tổ máy
– Củ phát: Stamford technology
– Độ ồn tại 75% tải: 75dB(A) / 7m
– Công suất liện tục: 135 kva/108 kw
– Công suất dự phòng: 150 kva/ 120kw
– Kích thước: 3200 x 1100 x 1700 mm
– Trọng lượng: 2500 kg
– Điện thế: 230/400VAC /4 dây/50Hz
Máy phát điện BamBoo BmB 120Euro
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB 120Euro:
| Model | 120Euro |
| Số pha | 3 |
| Động cơ | Bamboo + 6 tổ máy |
| Củ phát | Stamford technology |
| Độ ồn tại 75% tải | 75dB(A) / 7m |
| Công suất liên tục | 135 kva/108 kw |
| Công suất dự phòng | 150 kva/ 120kw |
| Kích thước | 3200 x 1100 x 1700 mm |
| Trọng lượng | 2500 kg |
| Điện thế | 230/400VAC /4 dây/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy |
| Dung tích bình dầu | 200 lít |
| Vòng tua | 1500rpm – turbo |
| Tiêu nhiên liệu 100% tải | 25L/h |
| Bảng điều khiển | HGM6120 Japan |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 120Euro”