Máy phát điện BamBoo BmB 105Euro
Model: 105Euro
Số pha: 3
Động cơ: Bamboo + 6 tổ máy
Củ phát: Stamford technology
Độ ồn tại 75% tải 75dB(A) / 7m
Công suất liên tục: 125 kva/100 kw
Công suất dự phòng: 132 kva/ 105kw
Máy phát điện BamBoo BmB 105Euro
Thông số của máy phát điện BamBoo BmB 105Euro:
| Model | 105Euro |
| Số pha | 3 |
| Động cơ | Bamboo + 6 tổ máy |
| Củ phát | Stamford technology |
| Độ ồn tại 75% tải | 75dB(A) / 7m |
| Công suất liên tục | 125 kva/100 kw |
| Công suất dự phòng | 132 kva/ 105kw |
| Kích thước | 2800 x 1100 x 1700 mm |
| Trọng lượng | 1600 kg |
| Điện thế | 230/400VAC /4 dây/50Hz |
| Nhiên liệu | Dầu diezen |
| Khởi động | Đề + ac quy |
| Dung tích bình dầu | 200 lít |
| Vòng tua | 1500rpm – turbo |
| Tiêu nhiên liệu 100% tải | 20L/h |
| Bảng điều khiển | HGM6120 Japan |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy phát điện BamBoo BmB 105Euro”