Máy hàn TIG riland 315P AC/DC Inverter
20,500,000₫
| Hãng sản xuất | Riland |
| MODEL | Tig 315P AC/DC |
| Điện thế vào ± 15% | 3 pha 380V |
| Tần số (Hz) | 50/60 Hz |
| Cường độ ra | 30 – 315A |
| Công suất không tải | 63W |
| Chu kỳ công tác | 60% |
Máy hàn TIG riland 315P AC/DC Inverter (dùng MOSFET – Hàn 2 chức năng TIG, MMA)
Vài đặc điểm nổi bật của máy hàn TIG Riland 315P AC/DC Inverter
– Hoạt động mạnh mẽ, ổn định mang lại hiệu suất công việc cao. Có chế độ bảo vệ khi gặp sự cố như: quá nhiệt, quá tải, nguồn điện không ổn định, chế độ hàn 2T, 4T
– Tự động bù áp khi làm việc trong môi trường điện áp không ổn định. Máy có tích hợp hệ thống làm mát bằng nước
– Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ dễ dàng di chuyển bất cứ đâu
– Hồ quang êm và ổn định phù hợp với hàn thép, thép không gỉ, đồng hoặc Titan
– Thiết bị hàn được đa dạng vật liệu như: Đồng, nhôm, inox…
– Máy có cấu tạo chắc chắn có khả năng làm việc trong môi trường công nghiệp
– Công nghệ MOSFET hiện đại và tiên tiến
– Máy có trang bị đồng hồ điện tử hiển thị cường độ dòng hàn
– Máy hàn giá rẻ có hai chức năng: hàn đũa và hàn khí Argon (TIG) AC (hàn nhôm) và DC (hàn đồng, sắt, Inox).
Thông số kỹ thuật của máy hàn TIG Riland 315P AC/DC Inverter
| Hãng sản xuất | Riland |
| MODEL | Tig 315P AC/DC |
| Điện thế vào ± 15% | 3 pha 380V |
| Tần số (Hz) | 50/60 Hz |
| Cường độ ra | 30 – 315A |
| Công suất không tải | 63W |
| Chu kỳ công tác | 60% |
| Độ dày phôi hàn(mm) | 0.5 – 25 |
| Sử dụng que hàn (mm) | 2.6 – 5 |
| Phụ kiện kèm theo |
|
| Trọng lượng | 38kg |
| Kích thước (mm) | 616x325x638 |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự

Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn TIG riland 315P AC/DC Inverter”