Máy hàn TIG Hero BFT-320
| Loại | Hàn tig |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | BFT-320 |
| Nguồn cung cấp: | 1∅, 50Hz |
| Điện thế: | 220V (+/- 18%) |
| Tải đầu vào: | 12 KVA |
| Dòng hàn: | 10A ~ 300A |
Máy hàn TIG Hero BFT-320
Thông số kỹ thuật của máy hàn TIG Hero BFT-320
| Loại | Hàn tig |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | BFT-320 |
| Nguồn cung cấp: | 1∅, 50Hz |
| Điện thế: | 220V (+/- 18%) |
| Tải đầu vào: | 12 KVA |
| Dòng hàn: | 10A ~ 300A |
| Chu kỳ làm việc: | 35% (10 phút) |
| Kích thước (mm): | 232 x500x368 |
| Trọng lượng: | 26 Kg |
Bộ phụ kiện đi kèm
- Bộ dây đèn Tig 7M
- Bộ dây kềm mass 3M
- Ống dẫn khí 3M
- Đồng hồ Argon
- Đuôi đèn hàn Tig dài
- Kim hàn 1.6 + 2.4
- Bộ kẹp kim hàn 1.6 + 2.4
- Nón hàn + Bao Tay
- Quyển hướng dẫn sử dụng
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn TIG Hero BFT-320”