Máy hàn tig Hero Bet-300
| Loại | Hàn tig |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | BET-300 |
| Nguồn cung cấp: | 1∅, 50Hz |
| Điện thế: | 220V (+/- 18%) |
| Tải đầu vào: | 12 KVA |
| Dòng hàn: | 10A ~ 300A |
Máy hàn tig Hero Bet-300
Thông số kỹ thuật của máy hàn Hero BET-300
| Loại | Hàn tig |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | BET-300 |
| Nguồn cung cấp: | 1∅, 50Hz |
| Điện thế: | 220V (+/- 18%) |
| Tải đầu vào: | 12 KVA |
| Dòng hàn: | 10A ~ 300A |
| Chu kỳ làm việc: | 35% (10 phút) |
| Kích thước (mm): | 232 x500x368 |
| Trọng lượng: | 26 Kg |
Phụ kiện kèm theo máy
- 01 Bộ dây đèn hàn TIG – WP26
- 01 Bộ dây kềm mass
- 01 Bộ dây kềm đũa
- 01 Dây điện nguồn
- 01 Đồng hồ Argon
- 01 Ống dẫn khí 3m
- 01 Đuôi đèn TIG dài
- 01 Kim hàn 1.6 đỏ + 2.4 đỏ
- 01 Bộ Kẹp kim hàn 1.6 + 2.4
- 01 Sứ TIG số 6 + 7
- 01 Nón hàn & bao tay
- Quyển hướng dẫn sử dụng
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy hàn tig Hero Bet-300”