Máy hàn Tig DC Inverter Hero FT-500
| Loại | Hàn tig |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | FT-500 |
| Điện áp đầu vào | 380V (±18%), 50Hz, 3 Ø |
| Dòng đầu ra | 10 – 500A |
| Tải đầu vào: | 21KVA |
| Điện áp hở mạch | 69 V |
Máy hàn Tig DC Inverter Hero FT-500
- Dễ dàng mồi hồ quang do dùng dòng cao tần
- Hồ quang cứng hoặc mềm được chọn tùy thuộc vào từng điều kiện hàn khác nhau
- Kích cỡ gọn nhẹ, tiêu thụ điện năng thấp
- Kỹ thuật biến tần được ứng dụng nhằm đạt được dòng hồ quang ổn định
- Mối hàn đều, độ thẩm thấu cao
- Bề dầy kim loại hàn 0.5 – 20mm
Thông số kỹ thuật của Máy hàn Tig DC Inverter FT-500
| Loại | Hàn tig |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | FT-500 |
| Điện áp đầu vào | 380V (±18%), 50Hz, 3 Ø |
| Dòng đầu ra | 10 – 500A |
| Tải đầu vào: | 21KVA |
| Điện áp hở mạch | 69 V |
| Chu kỳ làm việc: | 80% (10 phút) |
| Tần số xung | 0.5 – 500 Hz |
| Độ an toàn | IP23 |
| Kích thước (mm): | 410 x 510x 620mm |
| Trọng lượng: | 60Kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn Tig DC Inverter Hero FT-500”