Máy hàn TIG AC/DC Inverter Hero AFT-400
| Model | AFT-400 |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Điện áp đầu vào | 380V / 50Hz (±18%) |
| Số pha điện áp đầu vào | 2Ø / 3 Ø |
| Tải định mức đầu vào | 12.5KVA |
| Điện áp hở mạch | AC : 130 – 140V, DC : 60 – 71V |
| Điện áp đầu ra | AC : 22 – 26V, DC : 20 – 24V |
| Dòng hàn | AC : 5 – 350A, DC : 20 – 350A |
| Dòng khởi đầu | Tương tự như dòng hàn |
Máy hàn TIG AC/DC Inverter Hero AFT-400
Thông số kỹ thuật của máy hàn TIG AC/DC Hero AFT-400
| Model | AFT-400 |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Điện áp đầu vào | 380V / 50Hz (±18%) |
| Số pha điện áp đầu vào | 2Ø / 3 Ø |
| Tải định mức đầu vào | 12.5KVA |
| Điện áp hở mạch | AC : 130 – 140V, DC : 60 – 71V |
| Điện áp đầu ra | AC : 22 – 26V, DC : 20 – 24V |
| Dòng hàn | AC : 5 – 350A, DC : 20 – 350A |
| Dòng khởi đầu | Tương tự như dòng hàn |
| Dòng crater | Tương tự như dòng hàn |
| Thời gian khí sớm | 0.2 – 5 giây |
| Thời gian khí trễ | 2 – 20 giây |
| Thời gian dốc lên | 0.1 – 5 giây |
| Thời gian dốc xuống | 0.1 – 5 giây |
| Thời gian hàn điểm | 0.1 – 5 giây |
| Tần số xung | Thấp : 0.5 ~270Hz, Cao : 7.5 ~ 500Hz |
| Độ rộng xung | 20 – 80% |
| Tần số hỗn hợp | 0.5 – 10 Hz |
| Độ rộng hỗn hợp | 20 – 80% |
| Độ rộng làm sạch | 20 – 80% |
| Chu kỳ công tác | 100% (10 phút) |
| Bộ điều khiển từ xa | Tùy chọn (8m) |
| Độ an toàn | IP23 |
| Kích thước | 410 x 510 x 620mm |
|
Khối lượng
|
65 kg |
Phụ tùng kèm theo :
- Bộ dây đèn hàn TIG
- Bộ dây kềm mass
- Đồng hồ Argon
- Điện cực Tungsten
- Kẹp điện cực
- Thân kẹp điện cực
- Ống phun khí
- Nón hàn & bao tay
- Quyển hướng dẫn sử dụng
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy hàn TIG AC/DC Inverter Hero AFT-400”