Máy hàn TIG AC/DC Hero AFT-300
| Model | AFT-300 |
| Hiệu | máy hàn tig HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Điện áp đầu vào | 220V (±18%) |
| Số pha điện áp đầu vào | 2Ø / 3 Ø |
| Tải định mức đầu vào | 8.2KVA |
| Điện áp hở mạch | AC : 130 – 140V, DC : 62 – 71V |
| Điện áp đầu ra | AC : 20V, DC : 18V |
Máy hàn TIG AC/DC Hero AFT-300
Thông số kỹ thuật của máy hàn Tig AC/DC AFT-300
| Model | AFT-300 |
| Hiệu | máy hàn tig HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Điện áp đầu vào | 220V (±18%) |
| Số pha điện áp đầu vào | 2Ø / 3 Ø |
| Tải định mức đầu vào | 8.2KVA |
| Điện áp hở mạch | AC : 130 – 140V, DC : 62 – 71V |
| Điện áp đầu ra | AC : 20V, DC : 18V |
| Dòng hàn | AC : 5 – 300A, DC : 20 – 300A |
| Dòng khởi đầu | Tương tự như dòng hàn |
| Dòng crater | Tương tự như dòng hàn |
| Thời gian khí sớm | 0.2 – 5 giây |
| Thời gian khí trễ | 2 – 20 giây |
| Thời gian dốc lên | 0.1 – 5 giây |
| Thời gian dốc xuống | 0.1 – 5 giây |
| Thời gian hàn điểm | 0.1 – 5 giây |
| Tần số xung | Thấp : 0.5 – 27Hz, Cao : 7.5 – 500Hz |
| Độ rộng xung | 20 – 80% |
| Tần số hỗn hợp | 0.5 – 10 Hz |
| Độ rộng hỗn hợp | 20 – 80% |
| Độ rộng làm sạch | 20 – 80% |
| Chu kỳ công tác | 100% (10 phút) |
| Bộ điều khiển từ xa | Tùy chọn (8m) |
| Độ an toàn | IP23 |
| Kích thước | 280x490x400mm |
|
Khối lượng
|
30 kg |
Phụ kiện kèm theo máy
- Bộ dây đèn hàn TIG
- Bộ dây kềm mass
- Bộ điều khiển từ xa
- Đồng hồ Argon
- Điện cực Tungsten ø1.6, ø2.4
- Kẹp điện cực ø1.6, ø2.4
- Thân kẹp điện cực ø1.6,ø2.4
- Ống phun khí
- Nón hàn & bao tay
- Quyển hướng dẫn sử dụng
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy hàn TIG AC/DC Hero AFT-300”