Máy hàn que inverter Hồng Ký HK200K
2,800,000₫
Điện thế vào: ± 15% 1 pha 220V± 15%
Tần số (Hz): 50/60 Hz
Công suất đầu ra: 7 KVA
Cường độ ra: 20 – 200A
Điện áp ra: 50 – 70 V
Chu kỳ công tác: 60%
Trọng lượng: 5.5 kg
Sử dụng que hàn (mm): 1.6 – 3.2
Công nghệ hàn tiên tiến: IGBT
Máy hàn que inverter Hồng Ký HK200K
Đặc điểm nổi bật hàn điện tử HK-200K
– Hiệu suất làm việc cao
– Có chế độ bảo vệ quá nhiệt, quá tải, nguồn điện không ổn định, chống giật
– Thiết kế nhỏ gọn và nhẹ
– Thiết kế nhỏ gọn và nhẹ nhàng giúp chúng ta di chuyển một cách nhẹ nhàng và nhanh chóng
– Công suất hoạt động cao cho phép hàn hiệu quả và nhanh chóng, ứng dụng hàn sắt inox.
– Đồng hồ hiển thị kỹ thuật số và cọc cắm lớn
– Thùng máy lớn, thiết kế hiện đại
– Dây hàn 100% bằng đồng
– Máy hàn que điện tử ứng dụng công nghệ tiết kiệm tiên tiến Inverter, sản phẩm có khả năng tiết kiệm điện đến đến 50% – 60% so với máy hàn que truyền thống.
– Có chế độ bảo vệ quá nhiệt, quá tải và chống giật ở môi trường ẩm ướt. Thích hợp cho các công trình có yêu cầu sử dụng nguồn điện an toàn.
– Ốp nhựa cao cấp ở 4 góc của máy.
Thông số kỹ thuật hàn điện tử HK-200K
| Điện thế vào: | ± 15% 1 pha 220V± 15% |
| Tần số (Hz): | 50/60 Hz |
| Công suất đầu ra: | 7 KVA |
| Cường độ ra: | 20 – 200A |
| Điện áp ra: | 50 – 70 V |
| Chu kỳ công tác: | 60% |
| Trọng lượng: | 5.5 kg |
| Sử dụng que hàn (mm): | 1.6 – 3.2 |
| Công nghệ hàn tiên tiến: | IGBT |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy hàn que inverter Hồng Ký HK200K”