Máy hàn que dùng điện Weldcom VMA-200
2,700,000₫
| Điện áp vào (V) | AC 220V ± 15% |
| Tần số (Hz) | 50/60 |
| Điện áp không tải (V) | 56 |
| Công suất vào định mức (KVA) | 5.3 |
| Phạm vi điều chỉnh dòng hàn (A) | 20 ÷ 200 |
Máy hàn que dùng điện Weldcom VMA-200
Thông số kỹ thuật
| phụ kiện kèm theo | kìm hàn 3m + kẹp mát 2m |
|---|---|
| Điện áp vào (V) | AC 220V ± 15% |
| Tần số (Hz) | 50/60 |
| Điện áp không tải (V) | 56 |
| Công suất vào định mức (KVA) | 5.3 |
| Phạm vi điều chỉnh dòng hàn (A) | 20 ÷ 200 |
| Chu kỳ tải 250C (%) | 60 |
| Trọng lượng máy (Kg) | 7.5 |
| Kích thước máy (mm) | 371 x 155 x 295 |
| Cấp bảo vệ | IP23 |
| Cấp cách điện | F |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn que dùng điện Weldcom VMA-200”