Máy hàn que điện tử Jasic ZX7 300E
5,600,000₫
- Model: ZX7 300E
- Điện áp vào: AC 220 ±15 %, 50 Hz
- Công suất định mức
- Phạm vi điều chỉnh dòng hàn: 20-300A.
- Điện áp không tải: 60 V.
- Hiệu suất: 85%
- Chu kỳ tải Imax: 40%
- Cấp bảo vệ: IP21S
Máy hàn que điện tử Jasic ZX7 300E
Thông số kỹ thuật: Máy hàn que điện tử Jasic ZX7 300E
| Model: | ZX7 300E |
| Điện áp vào: AC | 220 ±15 %, 50 Hz |
| Công suất định mức | 9.5 KVA |
| Phạm vi điều chỉnh dòng hàn: | 20-300A. |
| Điện áp không tải: | 60 V. |
| Hiệu suất: | 85% |
| Chu kỳ tải Imax: | 40% |
| Cấp bảo vệ: | IP21S |
| Cấp cách điện: | F |
| Kích thước: | 585*315*435mm |
| Đường kính que hàn: | 2.5-5mm |
| Trọng lượng: | 14.5 kg |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn que điện tử Jasic ZX7 300E”