Máy hàn Mig/Mag Hero BEM-350
| Loại | Hàn Mig/Mag |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | BEM-350 |
| Nguồn cung cấp: | 3Ф, 50Hz |
| Điện thế: | 380V |
| Tải đầu vào: | 13.1KW |
| Dòng hàn: | 50A ~ 350A |
Máy hàn Mig/Mag Hero BEM-350
Ứng dụng trong các ngành:
– Công nghiệp sản xuất xe Ô Tô, Mô Tô
– Cơ khí chế tạo máy nồi hơi, bồn chứa công nghiệp
– Cơ khí xây dựng, điện
– Công nghiệp đóng tàu
– Sản xuất hàng gia dụng
Thông số kỹ thuật của máy hàn Mig/Mag Hero BEM-350
| Loại | Hàn Mig/Mag |
| Hiệu | HERO |
| Nơi sản xuất | Taiwan |
| Model: | BEM-350 |
| Nguồn cung cấp: | 3Ф, 50Hz |
| Điện thế: | 380V |
| Tải đầu vào: | 13.1KW |
| Dòng hàn: | 50A ~ 350A |
| Điện áp không tải | 50V |
| Chu kỳ làm việc: | 100% |
| Cỡ dây kim loại đắp: | Ф0.8 ~ 1.2 mm |
| Tốc độ cấp dây: | 1 ~ 10 m/phút |
| Kích thước (mm): |
302*610*455
|
| Trọng lượng: | 25Kg |
Phụ tùng đi theo máy
- Bộ dây cần hàn MIG
- Bộ dây kềm mass
- Bộ cấp dây hàn
- Dây nối bộ cấp dây
- Đồng hồ khí CO2
- Béc hàn + Cảo + Nón hàn + Bao Tay
- Ống dẫn khí
- Quyển hướng dẫn sử dụng.
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn Mig/Mag Hero BEM-350”