Máy hàn bán tự động VMAG 250S PLUS
11,500,000₫
| Điện áp vào: | AC 220V (1 pha), 50 Hz |
| Phạm vi điều chỉnh dòng hàn | 50 – 250A. |
| Điện áp không tải: | 56 V. |
| Hiệu suất: | 85% |
| Chu kỳ tải: | 60% |
| Cấp bảo vệ: | IP21 |
| Cấp cách điện: | F |
Máy hàn bán tự động VMAG 250S PLUS (220V cấp dây liền)
Mô tả sản phẩm
– Núm điều chỉnh dòng
– Núm điều chỉnh điện áp
– Đèn báo nguồn
– Đèn báo quá dòng
– Màn hình hiển thị
Đặc điểm máy hàn bán tự động VMAG 250S PLUS (220V cấp dây liền)
– Thiết kế chuyên dùng cho hàn tôn có độ dày mỏng và trung bình.
– Thích hợp cho hàn thép các bon trung bình và thấp, thép hợp kim.
– Kích thước nhỏ gọn, cấp dây trong máy nên thuận tiện cho những vị trí làm việc tập trung trong bán kính hẹp.
– Chất lượng mối hàn đẹp, hiệu suất cao, hàn êm ít bắn tóe, ít gây biến dạng phôi hàn.
– Sản phẩm thường được ứng dụng nhiều trong các ngành sản xuất hàng gia dụng, đào tạo nghề …
Bộ phụ kiện tiêu chuẩn:
Súng hàn 24KD-3m + Kẹp mát 3m + Đồng hồ CO2
Tính năng nổi bật:
– Sử dụng công nghệ IGBT chất lượng đảm bảo, hàn ổn định, tiết kiệm điện năng.
– Hồ quang ít bắn tóe, độ ngấu cao, mối hàn đẹp.
– Chất lượng sản phẩm hàn đảm bảo do dòng hàn có thể điều chỉnh phù hợp với điện áp.
– Phù hợp với dây hàn đường kính ⱷ0.8 – ⱷ1.0
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào: | AC 220V (1 pha), 50 Hz |
| Phạm vi điều chỉnh dòng hàn | 50 – 250A. |
| Điện áp không tải: | 56 V. |
| Hiệu suất: | 85% |
| Chu kỳ tải: | 60% |
| Cấp bảo vệ: | IP21 |
| Cấp cách điện: | F |
| Đường kính dây hàn: | 0.8-1mm |
| Kích thước : | 610*395*545mm |
| Hệ số công suất (COSφ): | 0.85 |
| Trọng lượng: | 31 kg |
| Phụ kiện đi kèm: | Súng hàn + Kẹp mát 3m + Đồng hồ CO2 |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy hàn bán tự động VMAG 250S PLUS”