Máy hàn bán tự động VMAG 200 PLUS (220V cấp dây liền)
11,200,000₫
Máy hàn bán tự động Weldcom VMAG 200 PLUS
Công nghệ biến tần IGBT mới nhất
Hàn MIG/MAG với chức năng tiếp dây không có gas
Ứng dụng trong công nghiệp
Kết cấu với vỏ kim loại có độ bền cao
Kết nối súng MIG theo phong cách Châu Âu
Máy hàn bán tự động VMAG 200 PLUS (220V cấp dây liền)
Ưu điểm vượt trội
– Sử dụng công nghệ IGBT chất lượng đảm bảo, hàn ổn định, tiết kiệm điện năng.
– Hồ quang ít bắn tóe, độ ngấu cao, mối hàn đẹp.
– Chất lượng sản phẩm hàn đảm bảo do dòng hàn có thể điều chỉnh phù hợp với điện áp.
– Phù hợp với dây hàn đường kính ⱷ0.8 – ⱷ1.0
Thông số kỹ thuật
| Điện áp vào: | AC 220 ±15 % (1 pha), 50 Hz |
| Phạm vi điều chỉnh dòng hàn: | 50 – 200A. |
| Điện áp không tải: | 50 V. |
| Hiệu suất: | 85% |
| Chu kỳ tải: | 60% |
| Cấp bảo vệ: | IP21 |
| Cấp cách điện: | F |
| Đường kính dây hàn: | 0.8-1mm |
| Kích thước : | 610*395*545mm |
| Hệ số công suất (COSφ): | 0.7 |
| Trọng lượng: | 29.6 kg |
| Phụ kiện đi kèm: | Súng hàn + Kẹp mát 3m + Đồng hồ CO2 |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn bán tự động VMAG 200 PLUS (220V cấp dây liền)”