Máy hàn Ampe nhôm HK-H500N
6,800,000₫
Motor: Dây nhôm
Điện thế: 1 pha/220V và 3 Pha/380V
Tần số: 50/60HZ
Công suấ đầu ra: 40 KVA
Cường độ ra: 500A
Điện áp ra: 75-85V
Trọng lượng: 130Kg
Kích thước: 550 x 450x 650mm
Sử dụng que hàn: 3.2 – 5.0mm
Máy hàn Ampe nhôm HK-H500N
Thông số kỹ thuật của máy hàn Amper nhôm HK-H500N
| Model: | HK-H500N |
| Motor: | Dây nhôm |
| Điện thế: | 220V/380V |
| Tần số: | 50/60HZ |
| Công suấ đầu ra: | 40 KVA |
| Cường độ ra: | 500A |
| Điện áp ra: | 75-85V |
| Trọng lượng: | 130Kg |
| Kích thước: | 550 x 450x 650mm |
| Sử dụng que hàn: | 3.2 – 5.0mm |
Lưu ý an toàn điện khi sử dụng máy hàn
- Tuyệt đối không chạm trực tiếp vào các thành phần dẫn điện của máy vì rất dễ bị điện giật hoặc bị bỏng.
- Lưu ý tự cách điện với vật cần hàn và đất bằng các vật cách điện đủ lớn.
- Trước khi tháo, lắp các linh phụ kiện của máy cần ngắt nguồn điện.
- Thường xuyên kiểm tra độ an toàn của cáp nguồn, nếu cáp mòn, kích cỡ nhỏ hoặc trầy xước thì phải thay thế cáp mới.
- Tắt tất cả các thiết bị khi không cần dùng tới.
- Luôn mặc đồ bảo hộ an toàn lao động để phòng tránh rủi ro.
- Cẩn thận khi phải hàn trong môi trường ẩm ướt hoặc phải thao tác trong các tư thế khó như quỳ, nằm..
- Khi mua máy hàn cần chú ý đến khả năng chống giật của máy.
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy hàn Ampe nhôm HK-H500N”