Máy hàn Ampe nhôm HK-H160N
1,900,000₫
| Model: | HK-H160N |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Điện thế vào | ± 15%: 220 V |
| Tần số (Hz): | 50/60 Hz |
| Công suất đầu ra: | 8.5 KVA |
| Điện thế ra: | 50V – 52V |
Máy hàn Ampe nhôm HK-H160N
Thông số kỹ thuật của máy hàn Amper nhôm HK-H160N
| Model: | HK-H160N |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Điện thế vào | ± 15%: 220 V |
| Tần số (Hz): | 50/60 Hz |
| Công suất đầu ra: | 8.5 KVA |
| Điện thế ra: | 50V – 52V |
| Cường độ ra: | 160 A |
| Trọng lượng: | 25 kg |
| Kích thước thùng (mm): | 350x250x270 |
| Sử dụng que hàn (mm): | 2.6 – 3.2 |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Máy hàn Ampe nhôm HK-H160N”