Máy cắt Plasma Riland CUT 80GT Inverter (dùng IGBT)
14,500,000₫
| Model | CUT 80GT |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện thế vào | 3 Pha 380V ±15% |
| Chiều phân cực | DC |
| Cường độ dòng cắt | 20 – 80A |
| Chiều dày cắt | 25mm |
| Kích thước | 508x244x423mm |
| Trọng lượng | 21.7Kg |
Máy cắt Plasma Riland CUT 80GT Inverter (dùng IGBT)
Vài đặc điểm nổi bật của máy cắt Plasma Riland CUT 80GT Inverter
– Công nghệ Inverter thông minh, tiết kiệm điện năng tối đa
– Máy cắt hoạt động mạnh mẽ, ổn định, lượng công suất tiêu nhỏ, tiết kiệm điện năng cao
– Công nghệ điều khiển cắt tiên tiến đáp ứng được các yêu cầu khác nhau và cải thiện đáng kể hiệu suất cắt.
– Cắt được đa dạng các vật liệu trong sản xuất như: nhôm, đồng, thép, hợp kim của chúng và phi kim…
– Chiều dày cắt lên đến 20mm. Thiết bị dễ dàng mồi hồ quang, ít nhiễu, dòng cắt ổn định, hình dáng mặt cắt đẹp.
– Chế độ bảo vệ quá áp, quá nhiệt, ngoài ra còn có cảnh báo khi áp suất khí nén không đủ
– Máy cắt plasma sử dụng công nghệ biến tần IGBT tần số cao làm giảm được rất nhiều kích thước và trọng lượng của máy
– Độ ồn thấp, không gây ảnh hưởng đến mọi người xung quanh trong quá trình vận hành máy.
Thông số kỹ thuật của máy cắt Plasma Riland CUT 80GT Inverter
| Model | CUT 80GT |
| Thông số kỹ thuật | |
| Điện thế vào | 3 Pha 380V ±15% |
| Chiều phân cực | DC |
| Cường độ dòng cắt | 20 – 80A |
| Chiều dày cắt | 25mm |
| Kích thước | 508x244x423mm |
| Trọng lượng | 21.7Kg |
| Phụ kiện theo máy | |
| Súng cắt Plasma dài 4m | 1 Cái |
| Kềm mass và cáp mass dài 3m | 1 Cái |
| Điện cực cắt Plasma | 2 Cặp |
| Đồng hồ | 1 Cái |
| Dây hơi dài 3m | 1 Cái |
| Hãng sản xuất | Riland |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự


Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy cắt Plasma Riland CUT 80GT Inverter (dùng IGBT)”