Máy biến thế hàn Ampe nhôm HK-H400N (Nhôm)
8,500,000₫
Motor: Dây nhôm
Điện thế: 220V/380V
Tần số: 50/60HZ
Công suấ đầu ra: 32 KVA
Cường độ ra: 400A
Điện áp ra: 75-82V
Trọng lượng: 110Kg
Kích thước: 550 x 450x 650mm
Sử dụng que hàn: 3.2 – 6.0mm
Máy biến thế hàn Ampe nhôm HK-H400N (Nhôm)
Thông số kỹ thuật của máy hàn Amper nhôm HK-H400N
| Model: | HK-H400N |
| Motor: | Dây Nhôm |
| Điện thế: | 220V/380V |
| Tần số: | 50/60HZ |
| Công suấ đầu ra: | 32 KVA |
| Cường độ ra: | 400A |
| Điện áp ra: | 75-82V |
| Trọng lượng: | 110Kg |
| Kích thước: | 550 x 450x 650mm |
| Sử dụng que hàn: | 3.2 – 6.0mm |
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy biến thế hàn Ampe nhôm HK-H400N (Nhôm)”