Máy biến thế hàn Ampe đồng Hồng Ký HK-H300D (dây đồng)
9,500,000₫
Điện thế vào: 1 pha/220V
Tần số: 50/60HZ
Công suấ đầu ra: 24 KVA
Cường độ ra: 300A
Điện áp ra: 60-65V
Trọng lượng: 95Kg
Kích thước: 450 x 340x 520mm
Sử dụng que hàn: 3.2 – 5.0mm
Máy biến thế hàn Ampe đồng Hồng Ký HK-H300D (dây đồng)
Thông số kỹ thuật của máy hàn Ampe đồng HK-H300D
| Model: | HK-H300D |
| Điện thế vào: | 1 pha/220V |
| Tần số: | 50/60HZ |
| Công suấ đầu ra: | 24 KVA |
| Cường độ ra: | 300A |
| Điện áp ra: | 60-65V |
| Trọng lượng: | 95Kg |
| Kích thước: | 450 x 340x 520mm |
| Sử dụng que hàn: | 3.2 – 5.0mm |
Những ưu điểm máy hàn điện
– Thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ, dễ dàng cất giữ.
– Linh hoạt trong di chuyển và vận chuyển: ứng dụng rộng rãi, có thể áp dụng cho làm việc trên cao, công tác thực địa, trang trí trong nhà và ngoài trời…
– Mối hàn đẹp mắt, áp dụng cho các vật liệu hàn đa dạng
– Tiết kiệm điện: sử dụng công suất cao, công suất không tải nhỏ, do đó giúp tiết kiệm năng lượng.
– Hiệu suất ổn định, có thể hoạt động liên tục, không gây tiếng ồn điện từ, hồ quang ổn định, ít tia lửa thừa, êm dịu, dễ kiểm soát
– Lắp đặt đơn giản và dễ dàng sử dụng.
– Tính an toàn cao: tự động ngắt mạch khi quá tải, chống điện giật…
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
-13%

Còn hàng - Giao nhanh
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
Thông số kỹ thuật
Đang cập nhật
Tin tức về sản phẩm





Đánh giá “Máy biến thế hàn Ampe đồng Hồng Ký HK-H300D (dây đồng)”